All About Me :)

 

 

Nickname: Lee

Age: 17

Birthdate: July 22, 1993

Gender: Female

So, yeah, mas gusto kong malaman niyo ang nickname ko kesa sa pangalan ko HAHA! Reason? Because I just want everyone to call me by nickname that’s all. ^^, Seventeen ako nung ginawa ko itong blog na ito. (Oct. 20, 2010). To be honest, wala naman talaga sa plano ko ang paggawa nito e, sinabi lang sa akin ng aking kaibigan na si CYRILLE MAE MADRONA na gumawa din ako. Then I thought, “Why not? Wala naman akong ginagawa ngayong sembreak eh.” But as I wrote “What I have to Say”, I realized na, having a blog isnt such a bad thing after all. But enough about that, I’m here to introduce myself, not state why I made this thing.

I’m currently a college freshie at FEU-NRMF. Medical Technology course ko. Pero sabi ng aking ama, ipagpatuloy ko daw yun ng Medicine. Buo pa kaya utak ko nun? Hmmm. I mean, this course is hard enough, med pa kaya? But I’ll get through it…hopefully. But then again, hindi naman ito ang dream course ko. My ultimate dream is to be a journalist or a creative writer. I want to publish a book with my name…err, pen name… on it. I wanna be known because of my stories. Pero ayaw nila daddy e. So walang magagawa, sila nagpapaaral sa akin e :/. On the side note, nagugustuhan ko na din naman course ko kaya ok na din.

My interest? M-U-S-I-C.

I absolutely love music. Rock, Alternative, R&B, name it all! But currently, I’m addicted to what you may call “KPOP” music. ^^. Even though I cant understand anything aside from “Saranghae” and “Annyeong”, I still cant stop listening to it. Maybe because, nagegets ko pa din ung message nung kanta at nakakarelate ako dito by means of its melody and beats. Those who also fancy Kpop knows exactly what I’m saying. HAHA! The bands I like ? Well, here’s a few. TVXQ, SHINee, Big Bang etc. Outside KPOP naman e trip ko ang Lifehouse and other acoustic na bands ^^. (Minsan talaga winiwish ko na magkaroon ako ng magandang boses, pero siguro hanggang sa pakikinig lang talaga ako haha)

Wanna see what they look like? No prob!

DBSK

SHINee

BIG BANG

Hey! They are all boy groups! BWAHAHAHA!

So what? They are pretty good kaya! And they are all so HOT! BWAHAHA!

I also write short stories as my past time. Ewan ko ba, pero narerelax lang talaga ako pag gumagawa ako ng mga stories. Siguro dahil nailalabas ko lahat ng nilalaman ng utak ko. HAHAHA! Meron na akong sampung stories or so na naisusulat, wala pa akong natatapos ni isa sa mga yun. Galing kong writer no? HAHAHA! E sa namemental block na ako e HAHA! Lame excuse, i know.

So humahaba na ang sana e maiksi ko lang na description sa sarili ko. I know that these is not enough for you to know me, but then, alam kong makikilala mo pa akong mabuti as u read these blog.


10 responses to “All About Me :)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: